Difference between revisions of "CMU Co-Location"
From CMU ITSC Network
| Line 2: | Line 2: | ||
== อัตราค่าบริการ == | == อัตราค่าบริการ == | ||
{| class="wikitable" | {| class="wikitable" | ||
| − | | | + | |Co-location || ค่าบริการรายเดือน (บาท) |
|- | |- | ||
| − | | | + | |1U || 1,500 |
|- | |- | ||
| − | | | + | |2U || 2,500 |
|- | |- | ||
| − | | | + | |3U || 3,500 |
| + | |- | ||
| + | |4U || 4,500 | ||
| + | |- | ||
| + | |5U || 5,500 | ||
| + | |- | ||
| + | |6U || 6,500 | ||
|- | |- | ||
|} | |} | ||
Revision as of 05:03, 24 December 2019
บทนำ
อัตราค่าบริการ
| Co-location | ค่าบริการรายเดือน (บาท) |
| 1U | 1,500 |
| 2U | 2,500 |
| 3U | 3,500 |
| 4U | 4,500 |
| 5U | 5,500 |
| 6U | 6,500 |