Difference between revisions of "วิทยาลัยศิลปะ สื่อ และเทคโนโลยี"
From CMU ITSC Network
(Created page with "ปริมาณการใช้งาน bandwidth จำนวน Access Point {| class="wikitable" |จำนวน |- |84 |} ใช้บริการ Co-locatio...") |
|||
| Line 11: | Line 11: | ||
|จำนวนเครื่อง||Uที่ใช้งานทั้งหมด | |จำนวนเครื่อง||Uที่ใช้งานทั้งหมด | ||
|- | |- | ||
| − | | | + | |6||9 |
|} | |} | ||
ใช้บริการ Private Cloud | ใช้บริการ Private Cloud | ||
Latest revision as of 08:00, 22 November 2023
ปริมาณการใช้งาน bandwidth
จำนวน Access Point
| จำนวน |
| 84 |
ใช้บริการ Co-location
| จำนวนเครื่อง | Uที่ใช้งานทั้งหมด |
| 6 | 9 |
ใช้บริการ Private Cloud
| จำนวนเครื่อง | vCPU(Cores) | RAM(GB) | Disk (GB) |
| 12 | 16 | 1,200 |
Updated 22/11/66