Difference between revisions of "คณะการสื่อสารมวลชน"
From CMU ITSC Network
| Line 9: | Line 9: | ||
ใช้บริการ Co-location | ใช้บริการ Co-location | ||
{| class="wikitable" | {| class="wikitable" | ||
| − | | | + | |จำนวนเครื่อง||Uที่ใช้งานทั้งหมด |
|- | |- | ||
|1||2 | |1||2 | ||
| Line 15: | Line 15: | ||
ใช้บริการ Private Cloud | ใช้บริการ Private Cloud | ||
{| class="wikitable" | {| class="wikitable" | ||
| − | | | + | |จำนวนเครื่อง||vCPU(Cores)||RAM(GB)||Disk (GB) |
|- | |- | ||
| ||12||16||1,200 | | ||12||16||1,200 | ||
|} | |} | ||
Revision as of 06:17, 22 November 2023
ปริมาณการใช้งาน bandwidth
จำนวน Access Point
| จำนวน |
| 136 |
ใช้บริการ Co-location
| จำนวนเครื่อง | Uที่ใช้งานทั้งหมด |
| 1 | 2 |
ใช้บริการ Private Cloud
| จำนวนเครื่อง | vCPU(Cores) | RAM(GB) | Disk (GB) |
| 12 | 16 | 1,200 |