Difference between revisions of "Saving"
From CMU ITSC Network
| Line 13: | Line 13: | ||
|จำนวนเครื่อง||Uที่ใช้งานทั้งหมด | |จำนวนเครื่อง||Uที่ใช้งานทั้งหมด | ||
|- | |- | ||
| − | | | + | |1||1 |
|} | |} | ||
Updated 22/11/66 | Updated 22/11/66 | ||
Revision as of 06:12, 1 December 2023
ปริมาณการใช้งาน bandwidth สหกรณ์ออมทรัพย์มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
จำนวน Access Point
| จำนวน |
| 2 |
ใช้บริการ Co-location
| จำนวนเครื่อง | Uที่ใช้งานทั้งหมด |
| 1 | 1 |
Updated 22/11/66